Tv9 marathi live. TV9 Marathi (TV channel) 2019-12-01

Marathi News Live

Tv9 marathi live

विश्वजीत कदम काँग्रेस संजय विभुते शिवसेना डॉ. The Mumbai based company launched on June 22, 2007 and delivers news in the Marathi language. मिलिंद माने भाजप नितीन राऊत काँग्रेस 58 कामठी सुरेश भोयर काँग्रेस टेकचंद सावरकर भाजप सुरेश भोयर काँग्रेस 59 रामटेक व्दारम मल्लिकार्जुन रेड्डी भाजप व्दारम मल्लिकार्जुन रेड्डी भाजप उदयसिंग यादव काँग्रेस किरण रोडगे-पाटनकर भंडारा : 03 60 तुमसर राजेंद्र कारेमोरे राष्ट्रवादी प्रदीप पडोळे भाजप राजेंद्र कारेमोरे राष्ट्रवादी 61 भंडारा नरेंद्र भोंडेकर अपक्ष अरविंद भालंदरे भाजप जयदीप कवाडे काँग्रेस नरेंद्र भोंडेकर अपक्ष 62 साकोली नाना पटोले काँग्रेस परिणय फुके भाजप नाना पटोले काँग्रेस गोंदिया : 04 63 अर्जुनी मोरगाव मनोहर चंद्रिकापुरे राष्ट्रवादी राजकुमार बडोले भाजप मनोहर चंद्रिकापुरे राष्ट्रवादी 64 तिरोरा विजय रहांगदळे भाजप विजय रहांगदळे भाजप रविकांत बोपचे राष्ट्रवादी 65 गोंदिया विनोद अग्रवाल अपक्ष गोपाळदास अग्रवाल भाजप अमर वरदे काँग्रेस विनोद अग्रवाल अपक्ष 66 आमगाव साहसराम कारोटे काँग्रेस संजय पूरम भाजप साहसराम कारोटे काँग्रेस गडचिरोली : 03 67 आरमोरी कृष्णा गजबे भाजप कृष्णा गजबे भाजप आनंदराव गेडाम काँग्रेस 68 गडचिरोली डॉ. सुनील गावित आप धुळे : 05 5 साक्री मंजुषा गावित अपक्ष मोहन गोकुळ सुर्यवंशी भाजप धनाजी अहिरे काँग्रेस मंजुषा गावित अपक्ष 6 धुळे ग्रामीण कुणाल पाटील काँग्रेस ज्ञानज्योती बदाणे पाटील भाजप कुणाल पाटील काँग्रेस 7 धुळे शहर शाह फारूख अनवर इतर हिलाल माळी शिवसेना अनिल गोटे शाह फारूख अनवर इतर 8 सिंदखेडा जयकुमार रावल भाजप जयकुमार रावल भाजप संदीप बेडसे राष्ट्रवादी नरेंद्र धर्मा पाटील मनसे 9 शिरपूर काशिराम पावरा भाजप काशिराम पावरा भाजप रणजीत भरत सिंग पावरा काँग्रेस जळगाव : 11 10 चोपडा लता सोनावणे शिवसेना लता सोनावणे शिवसेना जगदीश वळवी राष्ट्रवादी 11 रावेर शिरीष चौधरी काँग्रेस हरिभाऊ जावळे भाजप शिरीष चौधरी काँग्रेस नितीन कांडेलकर 12 भुसावळ संजय सावकारे भाजप संजय सावकारे भाजप जगन सोनवणे पीआरपी 13 जळगाव शहर सुरेश भोळे भाजप सुरेश भोळे भाजप अभिषेक पाटील राष्ट्रवादी 14 जळगाव ग्रामीण गुलाबराव पाटील शिवसेना गुलाबराव पाटील शिवसेना पुष्पा ज्ञानेश्वर महाजन राष्ट्रवादी 15 अमळनेर अनिल भाईदास पाटील राष्ट्रवादी शिरीष चौधरी भाजप अनिल भाईदास पाटील राष्ट्रवादी 16 एरंडोल चिमणराव पाटील शिवसेना चिमणराव पाटील शिवसेना डॉ. विश्वजीत कदम काँग्रेस 286 खानापूर अनिल बाबर शिवसेना अनिल बाबर शिवसेना उमेदवार नाही 287 तासगाव-कवठेमहाकाळ सुमनताई पाटील राष्ट्रवादी अजितराव घोरपडे शिवसेना सुमनताई पाटील राष्ट्रवादी 288 जत विक्रम सावंत काँग्रेस विलासराव जगताप भाजप विक्रम सावंत काँग्रेस. Regional News Daily : 9:00 am The focus being the local stories, Regional News is an extensive coverage of all the important news in the state of Andhra Pradesh. राजेंद्र महाडोळे किशोर जोर्गेवार इतर 72 बल्लारपूर सुधीर मुनगंटीवार भाजप सुधीर मुनगंटीवार भाजप विश्वास झाडे काँग्रेस 73 ब्रह्मपुरी संदीप गड्डमवार शिवसेना संदीप गड्डमवार शिवसेना विजय वडेट्टीवार काँग्रेस चंद्रलाल वकटुजी मेश्राम 74 चिमुर कीर्तीकुमार भांगडिया भाजप कीर्तीकुमार भांगडिया भाजप सतीश वर्जूरकर काँग्रेस अरविंद सांडेकर 75 वरोरा प्रतिभा धानोरकर काँग्रेस संजय देवतळे शिवसेना प्रतिभा धानोरकर काँग्रेस अड आमोद बावने यवतमाळ : 07 76 वणी संजीव रेड्डी बोदकुलवार भाजप संजीव रेड्डी बोदकुलवार भाजप वामनराव कासावार काँग्रेस 77 राळेगांव अशोक उईके भाजप अशोक उईके भाजप वसंत पुरके काँग्रेस माधव कोहळे 78 यवतमाळ बाळासाहेब मांगूळकर काँग्रेस मदन येरावार भाजप बाळासाहेब मांगूळकर काँग्रेस योगेश देशमुख पारवेकर 79 दिग्रस संजय राठोड शिवसेना संजय राठोड शिवसेना मो.

Next

Tv9 Marathi Live

Tv9 marathi live

आखाड्यात रंगणा-या राजकीय दंगलींचे व्हिडीओ फक्त tv9 marathi live वर. मधूसुदन केंद्रे राष्ट्रवादी 98 पाथरी सुरेश वर्पूरडकर काँग्रेस मोहन फड भाजप सुरेश वर्पूरडकर काँग्रेस जालना : 05 99 परतूर बबन लोणीकर भाजप बबन लोणीकर भाजप सुरेशकुमार जेठालिया काँग्रेस 100 घनसावंगी राजेश टोपे राष्ट्रवादी हिकमत उढाण शिवसेना राजेश टोपे राष्ट्रवादी 101 जालना किसनराव गोरंटियाल काँग्रेस अर्जुन खोतकर शिवसेना किसनराव गोरंटियाल काँग्रेस डॉ. अरुण साबळे 219 कोपरगाव आशुतोष काळे राष्ट्रवादी स्नेहलता कोल्हे भाजप आशुतोष काळे राष्ट्रवादी अशोक विजय गायकवाड 220 श्रीरामपूर लहू कानडे काँग्रेस भाऊसाहेब कांबळे शिवसेना लहू कानडे काँग्रेस 221 नेवासा शंकरराव गडाख अपक्ष बाळासाहेब मुरकुटे भाजप उमेदवार नाही शंकरराव गडाख अपक्ष 222 शेवगाव पाथर्डी मोनिका राजळे भाजप मोनिका राजळे भाजप प्रताप ढाकणे राष्ट्रवादी किसन चव्हाण 223 राहुरी प्राजक्ता तनपुरे राष्ट्रवादी शिवाजी कर्डिले भाजप प्राजक्ता तनपुरे राष्ट्रवादी 224 पारनेर निलेश लंके राष्ट्रवादी विजय औटी शिवसेना निलेश लंके राष्ट्रवादी 225 अहमदनगर शहर संग्राम जगताप राष्ट्रवादी अनिलभैय्या राठोड शिवसेना संग्राम जगताप राष्ट्रवादी श्रीपाद छिंदम बसप 226 श्रीगोंदा बबनराव पाचपुते भाजप बबनराव पाचपुते भाजप घनश्याम शेलार राष्ट्रवादी 227 कर्जत जामखेड रोहित पवार राष्ट्रवादी राम शिंदे भाजप रोहित पवार राष्ट्रवादी बीड : 06 अरुण जाधव 228 गेवराई लक्ष्मण पवार भाजप लक्ष्मण पवार भाजप विजयसिंह पंडित राष्ट्रवादी 229 माजलगाव प्रकाश सोळंखे राष्ट्रवादी रमेश आडासकर भाजप प्रकाश सोळंखे राष्ट्रवादी 230 बीड संदीप क्षीरसागर राष्ट्रवादी जयदत्त क्षीरसागर शिवसेना संदीप क्षीरसागर राष्ट्रवादी प्रा. देश महाराष्ट्र ते सावधान महाराष्ट्र tv9 marathi live वर राहा अपडेट. भाजप, शिवसेना, रासप, आरपीआय, शिवसंग्राम यांची महायुती तर काँग्रेस, राष्ट्रवादी, स्वाभिमानी शेतकरी संघटना, बविआ,सपा, आरपीआय कवाडे, शेकाप अशी महाआघाडी आहे.

Next

Watch Latest TV9 Marathi Live News Channel Free Online Streaming

Tv9 marathi live

सतीश पाटील राष्ट्रवादी 17 चाळीसगाव मंगेश चव्हाण भाजप मंगेश चव्हाण भाजप राजीव देशमुख राष्ट्रवादी 18 पाचोरा किशोर पाटील शिवसेना किशोर पाटील शिवसेना दिलीप वाघ राष्ट्रवादी 19 जामनेर गिरीष महाजन भाजप गिरीष महाजन भाजप संजय गरुड राष्ट्रवादी 20 मुक्ताईनगर चंद्रकांत पाटील राष्ट्रवादी रोहिणी खडसे भाजप चंद्रकांत पाटील राष्ट्रवादी बुलडाणा : 07 21 मलकापूर राजेश एकाडे काँग्रेस चैनसुख संचेती भाजप राजेश एकाडे काँग्रेस 22 बुलडाणा संजय गायकवाड शिवसेना संजय गायकवाड शिवसेना हर्षवर्धन सपकाळ काँग्रेस बळीराम सिरस्कार 23 चिखली श्वेता महाले भाजप श्वेता महाले भाजप राहुल बोंद्रे काँग्रेस 24 सिंदखेड राजा राजेंद्र शिंगणे राष्ट्रवादी शशिकांत खेडेकर शिवसेना राजेंद्र शिंगणे राष्ट्रवादी 25 मेहकर संजय रायमूलकर शिवसेना संजय रायमूलकर शिवसेना अनंत वानखेडे काँग्रेस 26 खामगाव आकाश फुंडकर भाजप आकाश फुंडकर भाजप ज्ञानेश्वर पाटील काँग्रेस 27 जळगाव जामोद संजय कुटे भाजप संजय कुटे भाजप स्वाती संदीप वाकेकर काँग्रेस अकोला : 05 28 अकोट प्रकाश भारसाकळे भाजप प्रकाश भारसाकळे भाजप संजय रामदास बोडके काँग्रेस 29 बाळापूर नितीनकुमार तळे शिवसेना नितीनकुमार तळे शिवसेना संग्राम गावंडे राष्ट्रवादी बळीराम शिरस्कार भारिप 30 अकोला पश्चिम गोवर्धन शर्मा भाजप गोवर्धन शर्मा भाजप साजिद खान मन्नन खान काँग्रेस 31 अकोला पूर्व रणधीर सावरकर भाजप रणधीर सावरकर भाजप विवेक रामराव पारस्कर काँग्रेस 32 मूर्तिजापूर हरीश पिंपळे भाजप हरीश पिंपळे भाजप रविकुमार राठी राष्ट्रवादी वाशिम : 03 33 रिसोड अमित झनक काँग्रेस विश्वनाथ सानप शिवसेना अमित झनक काँग्रेस 34 वाशिम लखन मलिक भाजप लखन मलिक भाजप रजनी महादेव राठोड काँग्रेस 35 कारंजा राजेंद्र पाटनी भाजप राजेंद्र पाटनी भाजप प्रकाश डहाके राष्ट्रवादी अमरावती : 08 36 धामणगाव रेल्वे प्रतापदादा अरुणभाऊ अडसाद भाजप प्रतापदादा अरुणभाऊ अडसाद भाजप वीरेंद्र जगताप काँग्रेस 37 बडनेरा प्रीती संजय शिवसेना प्रीती संजय शिवसेना रवी राणा अपक्ष 38 अमरावती सुलभा खोडके काँग्रेस सुनील देशमुख भाजप सुलभा खोडके काँग्रेस गुणवंत देवपारे 39 तिवसा यशोमती ठाकूर काँग्रेस राजेश वानखडे शिवसेना यशोमती ठाकूर काँग्रेस 40 दर्यापूर बळवंत वानखेडे काँग्रेस रमेश बुंदिले भाजप बळवंत वानखेडे काँग्रेस 41 मेळघाट राकुमार दयाराम पटेल इतर रमेश मावस्कर भाजप केवळराम काळे राष्ट्रवादी राकुमार दयाराम पटेल इतर 42 अचलपूर बच्चू कडू अपक्ष सुनिता फिसके शिवसेना अनिरुद्ध सुभानराव देशमुख काँग्रेस बच्चू कडू अपक्ष 43 मोर्शी देवेंद्र भुयर स्वाभिमानी अनिल बोंडे भाजप देवेंद्र भुयर स्वाभिमानी नंदकिशोर कुयटे वर्धा : 04 44 आर्वी दादाराव केचे भाजप दादाराव केचे भाजप अमर काळे काँग्रेस 45 देवळी रणजित कांबळे काँग्रेस समीर देशमुख शिवसेना रणजित कांबळे काँग्रेस 46 हिंगणघाट समीर कुणावार भाजप समीर कुणावार भाजप राजू तिमांडे राष्ट्रवादी 47 वर्धा पंकज भोयर भाजप पंकज भोयर भाजप शेखर शेंडे काँग्रेस नागपूर : 12 48 काटोल अनिल देशमुख राष्ट्रवादी चरण सिंह ठाकूर भाजप अनिल देशमुख राष्ट्रवादी 49 सावनेर सुनील केदार काँग्रेस राजीव पोतदार भाजप सुनील केदार काँग्रेस 50 हिंगणा समीर मेघे भाजप समीर मेघे भाजप विजय घोडमारे राष्ट्रवादी 51 उमरेड राजू परवे काँग्रेस सुधीर पारवे भाजप राजू परवे काँग्रेस 52 नागपूर दक्षिण-पश्चिम देवेंद्र फडणवीस भाजप देवेंद्र फडणवीस भाजप डॉ. Rajiv Khandekar is the executive editor in the news channel's Mumbai headquarters. शमी राष्ट्रवादी 80 आर्णी संदीप धुर्वे भाजप संदीप धुर्वे भाजप शिवाजीराव मोघे काँग्रेस राजू तोडसाम भाजप बंडखोर 81 पुसद इंद्रनिल मनोहर नाईक राष्ट्रवादी निलय नाईक भाजप इंद्रनिल मनोहर नाईक राष्ट्रवादी 82 उमरखेड नामदेव ससाणे भाजप नामदेव ससाणे भाजप विजय खडसे काँग्रेस नांदेड : 09 83 किनवट भीमराव केरम भाजप भीमराव केरम भाजप प्रदीप नाईक राष्ट्रवादी 84 हदगाव माधवराव पाटील जवळकर काँग्रेस नागेश आष्टीकर पाटील शिवसेना माधवराव पाटील जवळकर काँग्रेस बाबुराव कदम सेना बंडखोर 85 भोकर अशोक चव्हाण काँग्रेस बापूसाहेब गोर्टेकर भाजप अशोक चव्हाण काँग्रेस 86 नांदेड उत्तर बालाजी कल्याणकर शिवसेना बालाजी कल्याणकर शिवसेना दत्तात्रय सावंत काँग्रेस 87 नांदेड दक्षिण मोहन हंबर्डे काँग्रेस राजश्री पाटील शिवसेना मोहन हंबर्डे काँग्रेस दिलीप कंदकुरते भाजप बंडखोर 88 लोहा श्यामसुंदर शिंदे भाजप बंडखोर मुक्तेश्वर धोंडगे शिवसेना दिलीप शंकरअण्णा धोंडगे राष्ट्रवादी श्यामसुंदर शिंदे भाजप बंडखोर 89 नायगाव राजेश पवार रिपाइं- भाजप राजेश पवार रिपाइं- भाजप वसंतराव चव्हाण काँग्रेस 90 देगलूर रावसाहेब अनंतपूरकर काँग्रेस सुभाष साबणे शिवसेना रावसाहेब अनंतपूरकर काँग्रेस 91 मुखेड तुषार राठोड भाजप तुषार राठोड भाजप भाऊसाहेब पाटील काँग्रेस हिंगोली : 03 92 वसमत चंद्रकांत नवघरे राष्ट्रवादी जयप्रकाश मुंदडा शिवसेना चंद्रकांत नवघरे राष्ट्रवादी मुनिर पटेल 93 कळमनुरी संतोष बांगर शिवसेना संतोष बांगर शिवसेना संतोष टरफे काँग्रेस 94 हिंगोली तानाजी मुटकुळे भाजप तानाजी मुटकुळे भाजप भाऊराव पाटील काँग्रेस मोहन राठोड परभणी : 04 95 जिंतूर मेघना बोर्डीकर भाजप मेघना बोर्डीकर भाजप विजय भांबळे राष्ट्रवादी 96 परभणी राहुल पाटील शिवसेना राहुल पाटील शिवसेना रवी राज अशोकराव देशमुख काँग्रेस आलमगीर खान अखिल मोहम्मद खान 97 गंगाखेड रत्नाकर गुट्टे रासप विशाल कदम रत्नाकर गुट्टे रासप डॉ. सर्व 288 मतदारसंघातील चित्र Maharashtra Assembly seats आता स्पष्ट झालं आहे. विजय मोरे 246 बार्शी राजेंद्र राऊत भाजप बंडखोर दिलीप सोपल शिवसेना निरंजन भूमकर राष्ट्रवादी 247 मोहोळ यशवंत माने राष्ट्रवादी नागनाथ क्षीरसागर शिवसेना यशवंत माने राष्ट्रवादी 248 सोलापूर शहर उत्तर विजयकुमार देशमुख भाजप विजयकुमार देशमुख भाजप मनोहर सपाटे राष्ट्रवादी 249 सोलापूर शहर मध्य प्रणिती शिंदे काँग्रेस दिलीप माने शिवसेना प्रणिती शिंदे काँग्रेस आडाम मास्तर 250 अक्कलकोट सचिन शेट्टी भाजप सचिन शेट्टी भाजप सिद्धराम म्हेत्रे काँग्रेस 251 सोलापूर दक्षिण सुभाष देशमुख भाजप सुभाष देशमुख भाजप मौलबी सय्यद काँग्रेस 252 पंढरपूर भारत भालके राष्ट्रवादी सुधाकरराव परिचारक भाजप भारत भालके राष्ट्रवादी 253 सांगोला शाहजी बापू पाटील शिवसेना शहाजी बापू पाटील शिवसेना दीपकाबा साळुंखे राष्ट्रवादी अनिल देशमुख शेकाप 254 माळशिरस राम सातपुते भाजप- रिपाइं राम सातपुते भाजप- रिपाइं उत्तमराव जानकर राष्ट्रवादी सातारा : 08 255 फलटण दीपक चव्हाण राष्ट्रवादी दिगंबर आगवणे भाजप- रिपाइं दीपक चव्हाण राष्ट्रवादी 256 वाई मकरंद जाधव राष्ट्रवादी मदन भोसले भाजप मकरंद जाधव राष्ट्रवादी 257 कोरेगाव महेश शिंदे शिवसेना महेश शिंदे शिवसेना शशिकांत शिंदे राष्ट्रवादी बाळासाहेब चव्हाण 258 माण जयकुमार गोरे भाजप जयकुमार गोरे शेखर गोरे उमेदवार नाही 259 कराड उत्तर बाळासाहेब पाटील राष्ट्रवादी धैर्यशील कदम शिवसेना बाळासाहेब पाटील राष्ट्रवादी 260 कराड दक्षिण पृथ्वीराज चव्हाण काँग्रेस अतुल भोसले भाजप पृथ्वीराज चव्हाण काँग्रेस बाळकृष्ण शंकर देसाई 261 पाटण शंभूराजे देसाई शिवसेना शंभूराजे देसाई शिवसेना सत्यजीत पाटणकर राष्ट्रवादी 262 सातारा शिवेंद्रराजे भोसले भाजप शिवेंद्रराजे भोसले भाजप दीपक पवार राष्ट्रवादी सहदेव एवळे रत्नागिरी : 05 263 दापोली योगेश कदम शिवसेना योगेश कदम शिवसेना संजय कदम राष्ट्रवादी 264 गुहागर भास्कर जाधव शिवसेना भास्कर जाधव शिवसेना सहदेव बेटकर राष्ट्रवादी 265 चिपळूण शेखर निकम राष्ट्रवादी सदानंद चव्हाण शिवसेना शेखर निकम राष्ट्रवादी 266 रत्नागिरी उदय सामंत शिवसेना उदय सामंत शिवसेना सुदेश मयेकर राष्ट्रवादी मारुती रामचंद्र जोशी 267 राजापूर राजन साळवी शिवसेना राजन साळवी शिवसेना अविनाश लाड काँग्रेस सिंधुदुर्ग : 03 268 कणकवली नितेश राणे भाजप नितेश राणे vs सतीश सावंत सुशील राणे काँग्रेस सतीश सावंत शिवसेना 269 कुडाळ वैभव नाईक शिवसेना वैभव नाईक शिवसेना चेतन मोंडकर काँग्रेस दत्ता सामंत स्वाभिमान 270 सावंतवाडी दीपक केसरकर शिवसेना दीपक केसरकर शिवसेना बबन साळगावकर राष्ट्रवादी राजन तेली भाजप बंडखोर कोल्हापूर : 10 271 चंदगड राजेश पाटील राष्ट्रवादी संग्राम कुपेकर शिवसेना राजेश नरसिंग पाटील राष्ट्रवादी 272 राधानगरी प्रकाश आबीटकर शिवसेना प्रकाश आबिटकर शिवसेना के. महायुती विरुद्ध महाआघाडी असं चित्र या निवडणुकीत आहे. Many campaigns on social issues are also taken up.

Next

महाराष्ट्रातील सर्व लढती, तुमच्या मतदारसंघात कोण कोण उमेदवार?

Tv9 marathi live

सी पाडवी काँग्रेस 2 शहादा राजेश पाडवी भाजप राजेश पाडवी भाजप पद्माकर वळवी काँग्रेस 3 नंदुरबार विजयकुमार गावित भाजप विजयकुमार गावित भाजप उदेसिंह पाडवी काँग्रेस दाजमल गजमल मोरे 4 नवापूर शिरीष नाईक काँग्रेस भरत गावित भाजप शिरीष नाईक काँग्रेस डॉ. Star Majha has set up an extensive bureau network in Maharashtra and other regions of India. Sports News Daily: 5:30pm This half hour show discusses,analyzes all the exciting sport stories, results and performances, encapsulates the latest sporting action from thearound the world. आनंद गुरव 276 कोल्हापूर उत्तर चंद्रकांत जाधव काँग्रेस राजेश क्षीरसागर शिवसेना चंद्रकांत जाधव काँग्रेस 277 शाहूवाडी विनय कोरे जनसुराज्य सत्यजीत पाटील शिवसेना विनय कोरे जनसुराज्य 278 हातकणंगले राजू जयवंत आवळे काँग्रेस सुजीत मिणचेकर शिवसेना राजू आवळे काँग्रेस अशोक माने भाजप बंडखोर 279 इचलकरंजी प्रकाश आवाडे अपक्ष सुरेश हळवणकर भाजप राहुल खंजिरे काँग्रेस प्रकाश आवाडे अपक्ष काँग्रेस बंडखोर 280 शिरोळ राजेंद्र पाटील यड्रावकर अपक्ष उल्हास पाटील शिवसेना सावकार मदनाईक स्वाभिमानी राजेंद्र पाटील यड्रावकर राष्ट्रवादी बंडखोर सांगली : 08 281 मिरज सुरेश खाडे भाजप सुरेश खाडे भाजप दत्तात्रय बाळासो स्वाभिमानी 282 सांगली सुधीर गाडगीळ भाजप सुधीर गाडगीळ भाजप पृथ्वीराज पाटील काँग्रेस जयसिंग शेंडगे 283 इस्लामपूर जयंत पाटील राष्ट्रवादी गौरव नायकवडी शिवसेना जयंत पाटील राष्ट्रवादी शाकीर इसालाल तांबोळी 284 शिराळा मानसिंग नाईक राष्ट्रवादी शिवाजीराव नाईक भाजप मानसिंग नाईक राष्ट्रवादी सुरेश जाधव 285 पलुस कडेगाव डॉ. मुंबई : महाराष्ट्र विधानसभा Maharashtra Assembly election 2019 निवडणुकीसाठी प्रचार सुरु झाला आहे. त्यामुळे आता कोणत्या मतदारसंघात कोणाकोणाची लढत हे स्पष्ट झालं आहे. ताज्या घडामोडींचे सुपरफास्ट अपडेट्स पाहण्यासाठी सबस्क्राईब करा tv9 marathi live या आमच्या YouTube चॅनलला.

Next

Tv9 Marathi Live

Tv9 marathi live

आशिष देशमुख काँग्रेस 53 नागपूर दक्षिण मोहन माटे भाजप मोहन माटे भाजप गिरिश पांडव काँग्रेस 54 नागपूर पूर्व कृष्णा खोपडे भाजप कृष्णा खोपडे भाजप पुरुषोत्तम हजारे काँग्रेस 55 नागपूर मध्य विकास कुंभारे भाजप विकास कुंभारे भाजप ऋषिकेश बंटी शेळके काँग्रेस 56 नागपूर पश्चिम विकास ठाकरे काँग्रेस सुधाकर देशमुख भाजप विकास ठाकरे काँग्रेस 57 नागपूर उत्तर नितीन राऊत काँग्रेस डॉ. Journalist Diary Mon — Sat — 05:30 am An analytical comment on social and political issues by senior Journalist Satish Babu. तुषार शेवाळे काँग्रेस 116 बागलान दिलीप बोरसे भाजप दिलीप बोरसे भाजप दीपिका चव्हाण राष्ट्रवादी 117 कळवण नितीन पवार राष्ट्रवादी मोहन गांगुर्डे शिवसेना नितीन पवार राष्ट्रवादी जीवा पांडू गावित माकप 118 चांदवड राहुल आहेर भाजप राहुल आहेर भाजप शिरीषकुमार कोतवाल काँग्रेस 119 येवला छगन भुजबळ राष्ट्रवादी संभाजी पवार शिवसेना छगन भुजबळ राष्ट्रवादी 120 सिन्नर माणिकराव कोकाटे राष्ट्रवादी राजाभाऊ वाजे शिवसेना माणिकराव कोकाटे राष्ट्रवादी 121 निफाड दिलीप बनकर राष्ट्रवादी अनिल कदम शिवसेना दिलीप बनकर राष्ट्रवादी 122 दिंडोरी नरहरी झिरवळ राष्ट्रवादी भास्कर गावित शिवसेना नरहरी झिरवळ राष्ट्रवादी बापू केळू बर्डे 123 नाशिक पूर्व राहुल ढिकळे भाजप राहुल ढिकळे भाजप बाळासाहेब सानप राष्ट्रवादी मनसेचा पाठिंबा 124 नाशिक मध्य देवयानी फरांदे भाजप देवयानी फरांदे भाजप हेमलता पाटील काँग्रेस नितीन भोसले मनसे 125 नाशिक पश्चिम सीमा हिरे भाजप सीमा हिरे भाजप अपूर्व हिरे राष्ट्रवादी 126 देवळाली सरोज अहिरे राष्ट्रवादी योगेश घोलप शिवसेना सरोज अहिरे राष्ट्रवादी 127 इगतपुरी हिरामन खोसकर काँग्रेस निर्मला गावित शिवसेना हिरामन खोसकर काँग्रेस पालघर : 06 128 डहाणू विनोद निकोले माकप पास्कल धनारे भाजप विनोद निकोले माकप 129 विक्रमगड सुनिल भुसारा राष्ट्रवादी हेमंत सावरा भाजप सुनिल भुसारा राष्ट्रवादी सुरेश भोईर भाकप 130 पालघर श्रीनिवास वनगा शिवसेना श्रीनिवास वनगा शिवसेना योगेश नम काँग्रेस सुरेश अर्जुन पडवी 131 बोईसर राजेश पाटील बविआ विलास तरे शिवसेना राजेश पाटील बविआ 132 नालासोपारा क्षितिज ठाकूर बहुजन विकास आघाडी प्रदीप शर्मा शिवसेना क्षितिज ठाकूर बविआ 133 वसई हितेंद्र ठाकूर बहुजन विकास आघाडी विजय पाटील शिवसेना हितेंद्र ठाकूर बविआ ठाणे : 18 134 भिवंडी ग्रामीण शांताराम मोरे शिवसेना शांताराम मोरे शिवसेना माधुरी म्हात्रे राष्ट्रवादी 135 शहापूर दौलत दरोडा राष्ट्रवादी पांडुरंग बरोरा शिवसेना दौलत दरोडा राष्ट्रवादी 136 भिवंडी पश्चिम महेश प्रभाकर चौगुले भाजप महेश प्रभाकर चौगुले भाजप शोएब अश्फाख उर्फ गुड्डू काँग्रेस 137 भिवंडी पूर्व रईस शेख समाजवादी पार्टी रुपेश म्हात्रे शिवसेना संतोष शेट्टी काँग्रेस 138 कल्याण पश्चिम विश्वनाथ भोईर शिवसेना विश्वनाथ भोईर शिवसेना कांचन कुलकर्णी काँग्रेस 139 मुरबाड किसन कथोरे भाजप किसन कथोरे भाजप प्रमोद हिंदुराव राष्ट्रवादी 140 अंबरनाथ बालाजी किणीकर शिवसेना बालाजी किणीकर शिवसेना रोहित साळवे काँग्रेस 141 उल्हासनगर कुमार आयलानी भाजप कुमार आयलानी भाजप ज्योती कलानी राष्ट्रवादी 142 कल्याण पूर्व गणपत गायकवाड भाजप गणपत गायकवाड भाजप प्रकाश तरे राष्ट्रवादी 143 डोंबिवली रवींद्र चव्हाण भाजप रवींद्र चव्हाण भाजप राधिका गुप्ते काँग्रेस 144 कल्याण ग्रामीण प्रमोद राजू पाटील मनसे रमेश म्हात्रे शिवसेना सुरेश पंडागळे बविआ प्रमोद पाटील मनसे 145 मीरा-भाईंदर गीता जैन अपक्ष नरेंद्र मेहता भाजप सय्यद हुसेन काँग्रेस गीता जैन अपक्ष 146 ओवळा-माजीवडा प्रताप सरनाईक शिवसेना प्रताप सरनाईक शिवसेना विक्रांत चव्हाण काँग्रेस 147 कोपरी-पाचपाखाडी एकनाथ शिंदे शिवसेना एकनाथ शिंदे शिवसेना हिरालाल भोईर काँग्रेस 148 ठाणे संजय केळकर भाजप संजय केळकर भाजप अविनाश जाधव मनसेला पाठिंबा मल्लिकार्जुन पुजारी 149 मुंब्रा-कळवा जितेंद्र आव्हाड राष्ट्रवादी दीपाली सय्यद शिवसेना जितेंद्र आव्हाड राष्ट्रवादी 150 ऐरोली गणेश नाईक भाजप गणेश नाईक भाजप गणेश शिंदे राष्ट्रवादी 151 बेलापूर मंदा म्हात्रे भाजप मंदा म्हात्रे भाजप अशोक गावडे राष्ट्रवादी मुंबई : 36 152 बोरीवली सुनिल राणे भाजप सुनिल राणे भाजप कुमार खिलारे काँग्रेस 153 दहिसर मनिषा चौधरी भाजप मनिषा चौधरी भाजप अरुण सावंत काँग्रेस 154 मागाठणे प्रकाश सुर्वे शिवसेना प्रकाश सुर्वे शिवसेना मणिशंकर चौहान राष्ट्रवादी 155 मुलुंड मिहीर कोटेचा भाजप मिहीर कोटेचा भाजप गोविंद सिंग काँग्रेस 156 विक्रोळी सुनील राऊत शिवसेना सुनील राऊत शिवसेना धनंजय पिसाळ राष्ट्रवादी 157 भांडुप पश्चिम रमेश कोरगांवकर शिवसेना रमेश कोरगांवकर शिवसेना सुरेश कोपरकर काँग्रेस 158 जोगेश्वरी पूर्व रविंद्र वायकर शिवसेना रविंद्र वायकर शिवसेना सुनिल कुमरे काँग्रेस 159 दिंडोशी सुनील प्रभू शिवसेना सुनील प्रभू शिवसेना विद्या चव्हाण राष्ट्रवादी 160 कांदिवली पूर्व अतुल भातखळकर भाजप अतुल भातखळकर भाजप अजंता यादव काँग्रेस 161 चारकोप योगेश सागर भाजप योगेश सागर भाजप कालू करमनभाई बुधेलिया काँग्रेस 162 मालाड पश्चिम अस्लम शेख काँग्रेस रमेश सिंग ठाकूर भाजप अस्लम शेख काँग्रेस 163 गोरेगाव विद्या ठाकूर भाजप विद्या ठाकूर भाजप युवराज मोहिते काँग्रेस 164 वर्सोवा भारती लवेकर भाजप भारती लवेकर भाजप बलदेव खोसा काँग्रेस राजुल पटेल सेना बंडखोर 165 अंधेरी पश्चिम अमित साटम भाजप अमित साटम भाजप अशोक जाधव काँग्रेस 166 अंधेरी पूर्व रमेश लटके शिवसेना रमेश लटके शिवसेना जगदीश आमीन काँग्रेस 167 विलेपार्ले पराग अळवणी भाजप पराग अळवणी भाजप जयंती सिरोया काँग्रेस 168 चांदिवली दिलीप लांडे शिवसेना दिलीप लांडे शिवसेना नसीम खान काँग्रेस 169 घाटकोपर पश्चिम राम कदम भाजप राम कदम भाजप आनंद शुक्ला काँग्रेस 170 घाटकोपर पूर्व पराग शाह भाजप पराग शाह भाजप मनिषा सूर्यवंशी काँग्रेस 171 मानखुर्द शिवाजीनगर अबू आझमी समाजवादी पक्ष विठ्ठल लोकरे शिवसेना अबू आझमी समाजवादी पक्ष 172 अणूशक्तिनगर नवाब मलिक राष्ट्रवादी तुकाराम काते शिवसेना नवाब मलिक राष्ट्रवादी 173 चेंबुर प्रकाश फातर्पेकर शिवसेना प्रकाश फातर्पेकर शिवसेना चंद्रकांत हंडोरे काँग्रेस 174 कुर्ला मंगेश कुडाळकर शिवसेना मंगेश कुडाळकर शिवसेना ज्योत्स्ना जाधव राष्ट्रवादी मिलिंद कांबळे राष्ट्रवादी? The host conducts an analysis and presents a report of the story behind all the videos that go viral over the internet. स्पेशल रिपोर्ट न ऐकलेले पवार!. Presented in a lively style and comprehensive script, 30mts is a very popular program.

Next

TV9 Telugu

Tv9 marathi live

News Watch Daily : 7:15 am A daily show which brings you all the headlines and top stories in the print media followed by indepth discussion by an expert panel. सी पाडवी काँग्रेस आमशा पडवी शिवसेना अॅड. Popular Programs are Gadget guru about Latest Mobiles, Computers and technology news, hot wheels latest trends in cars and automobile industry. पाटील राष्ट्रवादी 273 कागल हसन मुश्रीफ राष्ट्रवादी संजय घाटगे शिवसेना हसन मुश्रीफ राष्ट्रवादी समरजीत घाटगे अपक्ष बंडखोर 274 कोल्हापूर दक्षिण ऋतुराज पाटील काँग्रेस अमल महाडिक भाजप ऋतुराज पाटील काँग्रेस दिलीप पांडुरंग कावडे 275 करवीर पी एन पाटील काँग्रेस चंद्रदीप नरके शिवसेना पी एन पाटील सडोलीकर काँग्रेस डॉ. The format is in depth interview with a dynamic style of tough questioning and this has made it extremely popular with the Telugu audience.

Next

TV9 Marathi (TV channel)

Tv9 marathi live

Life Line Daily — 03:30 pm A health and wellness program features doctors discussing a variety of lifestyle diseases, various ailments. खालील लिंकवर क्लिक करा सर्व बातम्यांसाठी लॉग ऑन करा www. Medical advice, cure and treatment are suggested by doctors who take calls from the audience. अनेक मतदारसंघात दुरंगी तर अनेक ठिकाणी तिरंगी लढती होत आहेत. . . .

Next

Tv9 Marathi Live

Tv9 marathi live

. . . . . . .

Next

Marathi News Live

Tv9 marathi live

. . . . . . .

Next

Latest Marathi News

Tv9 marathi live

. . . . . . .

Next